

HALMASHAULI YA WILAYA YA CHUNYA

OFISI YA MKUU WA SHULE,
CHALANGWA SEKONDARI,
S.L.P 156,
CHUNYA

TAREHE:
SIMU: 0752540277
0759417513

KUMB.NA.CHASS/AD/SJ/05/2020

JINA.....

SHULE YA MSINGI

S.L.P 142

CHUNYA:

**YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI
CHALANGWA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021.**

Ninafurahi kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha **KWANZA** katika shule hii mwaka 2021. Unatakiwa kuanza masomo tarehe 11.01.2021, na mwisho wa kuripoti ni tarehe 18.01.2021

A. MAMBO YA KUZINGATIA

➤ **Sare ya shule kwa wasichana**

- Sketi ya RANGI YA KIJANI KIBICHI NA BLUU BAHARI mshono wa linda boksi urehfu hadi kwenye kifundo cha mguu
- Mashati mawili meupe ya mikono mifupi yasiyobana.
- Viatu vyeusi vya kamba na soksi nyeupe.
- Sweta la kijani na bluu bahari
- Bajaji ndala au buti haviruhusiwi shuleni.

➤ **Sare ya shule kwa wavulana**

- Suruali ya RANGI YA KIJANI KIBICHI NA BLUU BAHARI isiyobana na yenye tanapu upana wa chini usipungue inchi 15
- Mashati mawili meupe ya mikono mifupi yasiyobana.
- Viatu vyeusi vya kamba na soksi nyeusi.
- Sweta la kijani na bluu bahari
- Bajaji ndala au buti haviruhusiwi shuleni.

➤ **Sare ya michezo**

- Wavulana T-SHIRT ya njano na bukta ya njano (pea 1)
- Wasichana-Sketi/kaptula na T-shirt rangi ya zambarau (pea 1)

MAHITAJI MENGINE

- Madaftari 9 makubwa pamoja na mkoba wa kubebea daftari na vifaa vya hisabati (mathematical set).


MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI CHALANGWA
S. L. P. 156
CHUNYA

- ii. Vifaa vya usafi:Ndoo ndogo ya lita kumi,jembe lenye mpini,fyekeo,mfagio wa chelewa,mfagio mgumu(brush groom)kwa ajili ya usafi vyooni na madarasani.
- iii. Picha passport size(2)
- iv. Jarada (file) kwa ajili ya kutunzia kumbukumbu za mwanafunzi

TANIBIHI

Mwanao atakaa nyumbani kwa sababu shule haina nafasi ya kukaa hosteli kwa wanafunzi wanaotoka mbali na kata ya chalangwa watawapangishia watoto wao kijijini.

SHERIA ZA SHULE

B: MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZA SHULE.

1. Wizi
2. Kutohudhuria masomo kwa zaid ya siku90 bila taarifa/utoro
3. Uasherati, ushoga na ubakaji
4. Kuoa/kuolewa
5. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile, bangi, cocaine, mirungi, kubelin.k
6. Uvutaji wa sigara
7. Kupiga mwanafunzi na mwanafunzi, kumpiga mwalimu ama mtu yeyote
8. Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.
9. Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/walezi na jamii kwa ujumla
10. Kudharau Bendera ya Taifa
11. Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za nchi
12. Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni
13. Kumpa mtu mimba/kupewa mimba, kuharibu mimba au kushiriki kutoa mimba
14. Kugoma, kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa shule au watu
15. Kukataa adhabu kwa makusudi
16. Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k.Mwanafunzi kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi ama vifaa vinavyohusiana na simu akiwa kwenye mazingira ya shule, navifaa vingine vinavyotumia umeme.
17. Kupatikana na simu ama kifaa chochote cha umeme kama pasi, hita, jiko n.k
18. Ni marufuku kutumia vipodozi kama wanja, hina, ranga ya kucha, poda n.k

KARIBUNI SANA CHALANGWA SEKONDARI



O.S.ELIAH

0752-540 277

MKUU WA SHULE

MKUU WA SHULE

SHULE YA SEKONDARI CHALANGWA

S. L. P. 156

CHUNYA

**OFISI YA WAZIRI MKUU
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
SHULE YA SEKONDARI CHALANGWA
FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA SHULE**

Kumb. Na.

MKUU WA SHULE:

.....
.....
.....

UTHIBITISHO WA URAIA WA TANZANIA

Nathibitisha kuwa:
(Jina kamili la mwanafunzi) ni raia wa Tanzania kwa kuzaliwa/kwa kuandikishwa.

Baba yake (Jina kamili).....
Amezaliwa katika Mkoa wa Kata ya
Tarafa ya Wilaya ya


Mama yake (Jina kamili).....
Amezaliwa katika Mkoa wa Kata ya
Tarafa ya Wilaya ya

Mawasiliano

Namba ya simu ya Baba
Namba ya simu ya Mama
Namba ya simu ya mwenyekiti wa kijiji

.....
AFISA MTENDAJI KATA

NB: kila mwanafunzi analazimika kushughulikia hati hii kikamilifu na ikishajazwa irudishwe kwa Mkuu wa shule tarehe ya kuripoti


**MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI CHALANGWA
S. L. P. 156
CHUNYA**

**PRIME MINISTER'S OFFICE
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENTS**

CHALANGWA SECONDARY SCHOOL,
P.O.BOX 156,
CHUNYA.

DATE.....

TO MEDICAL OFFICER,
.....
.....
.....

PART A:

MR/MISS.....

Please examine the above named pupils to his/her Physical and mental fitness for a full time students in school. The examination should include the following:-

Categories:-

1. Haemoglobin.....
2. P.v. Bleeding
3. Sight.....
4. Blood pressure
5. Urine for sugar and pregnant taste
6. Stool for routine examination
7. Athma
8. Skin diseases
9. Leprosy
10. Any deformity
11. Epilepsy.....
12. Pulmonary tuberculosis
13. Neurosis
14. General diseases
15. Other serious diseases

PART B

MEDICAL CERTIFICATE

(To be completed by a Government Medical officer)

I have examined the above named pupil and consider that he/she is physical fit/and mental fit/unfit to join the school.

Singnature (Dr)


**HKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI CHALANGWA
S. L. P. 156
CHUNYA**