



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA**  
**MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO**  
**YA UFUNDI STADI**



## **TANGAZO**

### **UDAHILI WA WANAFUNZI WA KOZI NDEFU CHUNYA DVTC KATIKA MWAKA WA MASOMO UTAKAOANZA JANUARI 2026**

Mkuu wa Chuo cha VETA Chunya, anawatangazia watu wote wenye sifa za kujiunga na Mafunzo ya Ufundi Stadi VETA Chunya; kwa mwaka wa masomo utakaoanza Januari 2026, kuwa Chunya DVTC inadahili wanafunzi katika fani nne (4) kama inavyoonekana hapa chini. Maombi yanafanyika kwa njia ya mtandao kwa kufungua kiungo <https://vetmis.veta.go.tz/fdc> au kwa kujaza fomu inayopatika katika tovuti ya VETA [www.veta.go.tz](http://www.veta.go.tz) na kuilipia TZS 5,000/=.

Maombi yalianzakufanyika **tarehe 19 Julai 2025** na mwisho wa maombi ni **tarehe 30 Septemba 2025**.

| Na. | FANI                                              | KIFUPI CHA KOZI |
|-----|---------------------------------------------------|-----------------|
| 1   | Ufundi wa Umeme                                   | EL              |
| 2   | Ufundi Ujenzi/Uashi                               | MB              |
| 3   | Ubunifu wa Mavazi, Ushonaji na Teknolojia ya Nguo | DSCT            |
| 4   | Ufundi wa Uchomeleaji na Uungaji wa Vyuma         | WF              |

**PIA,**

Chuo kinapokea maombi kwa ajili ya **Mafunzo ya Udereva wa Malori** walioko Chunya, kwa ajili ya **Leseni ya Daraja E**. Mafunzo yatafanyika kwa wiki mbili (2), kuanzia tarehe **8 Septemba 2025** hadi tarehe **19 Septemba 2025**. Madereva wote wenye sifa za kufanya mafunzo hayo wanakaribishwa.

**Kwa maelezo zaidi:**

Piga simu:

+255 655 638908, na

+255 717 119560;