
 

  

 

  

 

MKURUGENZI MTENDAJI (W) 
S. L. P 73 

CHUNYA 
 

TANGAZO KWA WATUMISHI AJIRA MPYA KADA ZA AFYA NA ELIMU 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya wilaya ya Chunya anawakaribisha watumishi wote Ajira Mpya 

kwa Kada za Afya na Elimu waliopangiwa vituo vya kazi katika halmashauri ya wilaya ya 

Chunya, iliyopo mkoani Mbeya. 

Halmashauri ya wilaya ya Chunya inapatikana katika mkoa wa Mbeya, ipo umbali wa kilometa 

72 {Km} kutoka Mbeya Jiji. 

Hivyo ilikuweza kuhudumiwa kwa haraka na kuondoa Usumbufu wakati wa kuripoti waweza 

kuwasiliana na Maafisa wa Halmashauri kwa Namba zifuatazo. 

N/S JINA CHEO NAMBA YA SIMU 

1 Tamim H. Kambona Mkurugenzi Mtendaji 0715 589 370 

2 John Maholani Afisa Utumishi 0764 468 376 

3 Dr Darison Andrew Mganga Mkuu wa wilaya 0755 419 447 

4 Hamis Mapoto Afisa Elimu Sekondari 0755 036 936 

5 Ferd Mhanze Afisa Elimu Msingi 0754 203 611 

 

  

 
 

Jiandae Kuhesabiwa siku ya Jummanne, Agosti 23, 2022 
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA 

SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA 

CHUNYA 
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