HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA

RATIBA YA MAFUNZO KWA WAZABUNLNA MAFUNDI (LOCAL FUNDI)
“MUDA | TAREHE KATA KITUO WAHUSIKA MADA MTGA’\
¢ MADA
00-9:00 | 17.12.2024 MAFYEKO, BITI WAZABUNILMAEU | JINSI YA KUJIUNGA KATIKA |PMU,
KAMBI MANYANGA | NDINA KAMATI MEUMO WA NEST, MHANDISI
KATOTO (SHULE YA 7 A MIRADI MAJUKUMU YA KAMATI ZA | NA
MSINGI) MRADI NA UCHANGIAJL WA MIPANGO
B B FURSA
3.00.9:00 | 18122024 LUPA, LUPA (LUPA | WAZABUNILMAFU JINSI YA KUJIUNGA KATIKA PMU,
MATWIGA, |SEKONDARI) | NDINAKAM ATI MEUMO WA NEST, MHANDISI
NKUN'GUNGU, 7 A MIRADI MAJUKUMU YA KAMATI ZA | NA
LUALAJE, MRADI NA UCHANGIAJTWA | MIPANGO
MTANILA NA FURSA
MAMBA
3.00.9:00 | 19.12.2024 | MAKONGOLOSI VAKONGOL | WAZABUNLMAFU | JINSI YA KUJIUNGA KATIKA | PMU,
"UPENDO, | OSI(UKUMBL | NDINA KAMATI MEUMO WA NEST, MHANDISI
BWAWANI, WA 7ZA MIRADI MAJUKUMU YA KAMATIZA | NA
MATUNDASI | SEKONDARI) VMRADI NA UCHANGIAJIWA | MIPANGO
NA MKOLA FURSA
3.00-9:00 | 20.12.2024 ITEWE, CHUNYA WAZABUNLMAFU | JINSI YA KUJJUNGA KATIKA | PMU,
[FUMBO, MJINI NDI NA KAMATI MFUMO WA NEST, MHANDISI
MBUGANI, | UKUMBI WA 7 A MIRADI MAJUKUMU YA KAMATI ZA | NA
CHOKAA, |SAPANJO MRADI NA UCHANGIAJI WA MIPANGO
SANGAMBI, FURSA
KASANGA NA
b CHALANGWA




