



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZAMIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA
CHUNYA



20/10/2022

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Halmashauri ya wilaya ya chunya inawatangazia wananchi, Wafanyabiashara, Makampuni na Taasisi mbalimbali mnada wa hadhara. Kwa idhini tuliyopewa na Katibu Mkuu Hazina, tutauza kwa mnada wa hadhara **Pikipiki na Vyuma Chakavu** mnamo tarehe **04/11/2022** kuanzia saa 4:00 asubuhi kwenye viwanja vya Idara ya Maji – Chunya Mjini.

MALI ZITAKAZOUZWA NI KAMA IFUATAVYO:

A. PIKIPIKI

NA	AINA YA PIKIPIKI	MAHALI ZILIPO	NAMBA YA USAJILI
1	Yamaha DT	IDARA YA MAJI	MC 338BBH
2	Yamaha DT	IDARA YA MAJI	MC 258BBH
3	Honda XL	IDARA YA MAJI	STK 1885
4	Yamaha DT	IDARA YA MAJI	T 259AVC
5	Yamaha YBR	IDARA YA MAJI	SM 10848
6	Yamaha DT	IDARA YA MAJI	MC 951BDN
7	Yamaha DT	IDARA YA MAJI	STK 4017
8	Yamaha DT	IDARA YA MAJI	MC 309BBH
9	Yamaha DT	IDARA YA MAJI	STK 4018
10	Yamaha DT	IDARA YA MAJI	T 289AVF

11	Honda 110	IDARA YA MAJI	TZG 7857
12	Yamaha DT	IDARA YA MAJI	STK 4016
13	Yamaha DT	IDARA YA MAJI	SM 8232
14	Yamaha YBR	IDARA YA MAJI	SM 10849
15	Yamaha YBR	IDARA YA MAJI	MC 292BBH
16	Yamaha DT	IDARA YA MAJI	T 572ARH

B. VYUMA CHAKAVU

- Pikipiki - 6
- Mtambo wa kusukuma Maji - 1

MASHARITI YA MNADA

1. Mnunuzi anatakiwa kulipa 25% ya bei ya mali husika siku ya mnada na kiasi kilichobaki kilipwe ndani ya siku saba (7) kinyume na hapo kiasi kilichotolewa hakitarudishwa na mnada utarudiwa tena.
2. Ukaguzi wa mali husika utafanyika kabla ya siku ya mnada tokea tarehe ya tangazo kuanzia saa 4.00 asubuhi hadi saa 8.00 mchana, siku za kazi katika Ofisi za Idara ya Maji – Chunya Mjini.
3. Gharama za kubadilisha umiliki (Transfer of Ownership), kodi na gharama nyingine zote ni jukumu la mnunuzi.
4. Mali itauzwa kama ilivyo na mahali ilipo
5. Mnunuzi atawajibika kuondoa/kuchukua mali aliponunua ndani ya siku saba (7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo.

Imetolewa na



Tamim H. Kambona
Mkurugenzi Mtendaji (W)

CHUNYA
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAY
CHUNYA