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OFISI YA RAIS TAWALA ZAMIKOA NA
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HALMASHAURI YA WILAYA YA
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TANGAZO
MWALIKO WA ZABUNI
ZABUNI NA. LGA/075/2022/2023/NS/02
UTOAJI WA HUDUMA YA ULINZI

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA

1. Halmashauri ya Wilaya ya Chunya inatoa mwaliko wa zabuni ya
huduma ya ulinzi kwa kampuni zote zenye sifa ya kutoa
huduma ya ulinzi ,kuanzia mwezi Agosti 2022 hadi juni 2023
kwa mkataba ambao unatolewa na mwaliko wa zabuni hii

2. Unakaribishwa kuleta zabuni yako ya bei kwaajili ya utekelezaji
wa kazi kama ilivyoelekezwa kwenye maelekezo ya mahitaji na
bei kama ilivyofafanuliwa katika sehemu ya IL

3. Eneo la huduma litakuwa MAJENGO NA OFISI ZA
HALMASHAURI YA CHUNYA ;wanahitajika walinzi 12 tu kati
yao 2 wawe na silahaHuduma inapaswa kuanza kutolewa
kuanzia Agosti ,2022 hadi juni 2023 baada ya kukubaliwa kwa
zabuni ya utoaji wa HUDUMA YA ULINZL

4. Mtoa huduma (MH) lazima aambatanishe kwenye kotesheni
yake nyaraka zifuatazo

1. Bei ya kotesheni iliyojazwa kikamilifu na kutiwa sahihi

kulingana na maelezo ya mabhitaji.

ii. Leseni halali ya biashara.

ili. VAT halali na cheti cha TIN.

iv.  Taarifa za kifedha (Bank Statement) ya hivi karibuni miezi
miwili.

v. Orodha ya mikataba ambayo mtoa huduma amewahi
kufanya hivi karibuni inayofanana na huduma hii
isiyopungua miwili.Mtoa huduma lazima aonyeshe



majina na anwani za mwajiri aliyempa kazi hiyo kwaajili
ya uthibitisho.
vi. Mwombaji awe na vibarua wakutosha kufanya kazi ya
ulinzi kwa wakati.
. Kampuni/kikundi ambacho wanasifa na uwezo wa kutoa
huduma ya usafi Hospitali ya Wilaya ya Chunya ,wafike Ofisi ya
kitengo cha Manunuzi/Ugavi chumba namba 4 kuchukua fomu
za mchanganuo wa kazi na kotesheni za bei(schudule of
requirements/service kwaajili ya kazi husika ambao unatolewa
bure.
. Maombi yawe na maelezo ya kina na viambatanisho
muhimu,yafungwe vizuri kwenye bahasha na kuwekwa lakiri na
kutumwa kwa :-KATIBU BODI YA ZABUNI HALMASHAURI
YA WILAYA, S.L.P.73 CHUNYA.

. Kwa wale wote watakao leta maombi yao kwa mkono barua zote
zipelekwe ofisi NAMBA 4 (NNE) KITENGO CHA UGAVI
Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Chunya, kuanzia
saa 2.00 asubuhi hadi saa 9.00 Alasiri siku za kazi (Jumatatu hadi
[jumaa) na hakikisha unajiorodhesha kwenye rejista ya mapokezi
ya zabuni husika.
. Maombi yatakayoletwa kwa njia ya FAX, Telefax na Telegraphic
system hayatapokelewa na kufunguliwa siku ya Ufunguzi.
. Mwisho wa kupokea maombi ni JUMANNE TAREHE 12 JULAI
2022 saa 4.00 asubuhi na zabuni zote kufunguliwa JUMANNE
12 JULAI 2022 saa 4.30 mchana katika ukumbi wa mikutano
Sapanjo.Waombaji mnakaribishwa kuhudhuria ufunguzi wa
zabuni kwa gharama zenu.
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