OFIS! YA RAIS TAWALA ZAMIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA
CHUNYA

Unapojibutafadhalitaja:

Kumb.Na: CDC/F.20/ 62/VOLII/27 Tarehe: 21/06/2022

MWALIKO WA ZABUNI
ZABUNI NA. LGA/075/2022/2023/NS/01

UTOAJI WA HUDUMA YA USAFI
HOSPITALI YA WILAYA YA CHUNYA

1. Halmashauri ya Wilaya ya Chunya inatoa mwaliko wa zabuni ya
huduma ya usafi kwa vikundi vilivyosajiriwa au kampuni zote
zenye sifa ya kutoa huduma ya usafi kuanzia mwezi agosti 2022
hadi juni 2023 kwa mkataba ambao unatolewa na mwaliko wa
zabuni hii

9. Unakaribishwa kuleta zabuni yako ya bei kwaajili ya utekelezaji
wa kazi kama ilivyoelekezwa kwenye maelekezo ya mahitaji na
bei kama ilivyofafanuliwa katika sehemu ya il

3. Eneo la huduma litakuwa mazingira yote ya Hospitali ya Wilaya
ya Chunya.Huduma inapaswa kuanza kutolewa kuanzia agosti
2022 hadi juni 2023 baada ya kukubaliwa kwa zabuni ya utoaji
wa HUDUMA YA USAFL

4. Mtoa huduma (MH) lazima aambatanishe kwenye kotesheni
yake nyaraka zifuatazo

i. Bei ya kotesheni iliyojazwa kikamilifu na kutiwa sahihi

kulingana na maelezo ya mahitaji.

ii. Leseni halali ya biashara.

iii. VAT halali na cheti cha TIN.

iv. Taarifa za kifedha (Bank Statement) ya hivi karibuni miezi
miwili.

v. Orodha ya mikataba ambayo mtoa huduma amewahi
kufanya hivi karibuni inayofanana na huduma hii
isiyopungua miwili.Mtoa huduma lazima aonyeshe



majina na anwani za mwajiri aliyempa kazi hiyo kwaajili
ya uthibitisho.
vi. Mwombaji awe na vibarua wakutosha kufanya kazi ya
usafi kwa wakati.
. Kampuni/kikundi ambacho wanasifa na uwezo wa kutoa
huduma ya usafi Hospitali ya Wilaya ya Chunya ,wafike Ofisi ya
kitengo cha Manunuzi/ Ugavi chumba namba 4 kuchukua fomu
za mchanganuo wa kazi na kotesheni za bei(schudule of
requirements/service kwaajili ya kazi husika ambao unatolewa
bure.
. Maombi yawe na maelezo ya kina na viambatanisho
muhimu,yafungwe vizuri kwenye bahasha na kuwekwa lakiri na
kutumwa kwa :-

KATIBU BODI YA ZABUNI
HALMASHAURI YA WILAYA
S.L.P.73
CHUNYA.
. Kwa wale wote watakao leta maombi yao kwa mkono barua zote
zipelekwe ofisi NAMBA 4 (NNE) KITENGO CHA UGAVI
Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Chunya, kuanzia
saa 2.00 asubuhi hadi saa 9.00 Alasiri siku za kazi (Jumatatu hadi
[jumaa) na hakikisha unajiorodhesha kwenye rejista ya mapokezi
ya zabuni husika.
. Maombi yatakayoletwa kwa njia ya FAX, Telefax na Telegraphic
system hayatapokelewa na kufunguliwa siku ya Ufunguzi.
. Mwisho wa kupokea maombi ni JUMATANO TAREHE 29
JUNI 2022 saa 6.00 mchana na zabuni zote kufunguliwa
JUMATANO 29 JUNI 2022 saa 6.30 mchana katika ukumbi wa
mikutano  Sapanjo.Waombaji mnakaribishwa kuhudhuria
ufunguzi wa zabuni kx&@ gharama zenu. MKURUGENZ! MTENDAJI

y HALMASHAURY YA WILAYS
Cuthbert Mwinuka CHUN YA

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
CHUNYA
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