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YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA KATIKA SHULE HII MWAKA 2021.

Ninayo furaha kukutaarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Mtanila mwaka
202Tunatakiwa kuripoti shuleni 11/01/2021 saa 1:00 asubuhi. Pamoja na barua hii naambatanisha na orodha ya vifaa
ambavyo ni lazima uwenavyo, vitu hivyo ni sheria za shule hii, fomu uthibitisho wa afya yako, fomu ya taarifa binafsi na
fomu ya kukubali kusoma katika shule hii.

Kumbuka kipimo cha maendeleo yako hapa shuleni ni taaluma, kazi za nje na nidhamu yako ndani na nje ya shule
kwa muda wote utakaokuwa mwanafunzi. Ni lazima kwa mzazi/mlezi kuzisoma kanuni za shule pamoja na kufuatilia
maendeleo ya mwanafunzi ili tushirikiane kulea mtoto vizuri kwa pamaoja.

MAHITAJI YA LAZIMA

SARE ZA SHULE

1. WASICHANA

1. Sketi mbili (ya rangi nyeusi iliyoiva Esteem namba 1 - mkapa kitambaa kizito) zisizopauka wala kuonyesha
mwili wa ndani: ishonwe vizuri isiwe fupi. Ni sharti ivuke magoti yake (vipande vya mfano wa vitambaa
vimeambatanishwa)

ii. Mashati mawili meupe mikono mifupi ya tetroni. Mashati yawe marefu kuweza kuchomekea.

iii. Soksi nyeupe jozi mbili

2. MVULANA :
i. Suruali mbili (ya rangi nyeusi iliyoiva Esteem namba 1 - mkapa kitambaa kizito) zenye celebration na isibane
mwili(ISTWE MODO).

ii. Mashati mawili meupe mikono mifupi ya tetroni. Mashati yawe marefu kuweza kuchomekea.
iii. Soksi na stocking rangi nyeusi (jozi mbili).
iv. Mkanda wa ngozi mweusi.
3. MAHITAJI KWA WOTE
i Viatu vyeusi jozi mbili vyenye kamba visiwe na shingo wala visigino virefu. Hairuhusiwi kuvaa buti,raba,

bajaji wala kandambili au kiatu chochote cha wazi. (wasichana wanaweza kutumia viatu vyenye mkanda
mmoja juu vilivyofunikwa)

ii. Unatakiwa kuwa na raba na nguo za michezo (nyeupe au bluu wasichana/nyekundu wavulana).
iii. Sweta la bluu bahari moja lisilokuwa na maandishi wala picha.
iv. T-shirt zenye nembo ya shule

4. MAHITAJI YA DARASANI
i. Mathematics set 1
ii. Madaftari kumi (counter 2 quires)

iii. Mkoba/begi 1a madaftari (usio na picha)
iv. Daftari msomi 10
V. Dictionary (English - English )

Vifaa vyote vitakaguliwa pamoja na mahitaji mengine siku utakapofika shuleni.

KUMBUKA

Mwa"a.ﬁl.” zi ('ztasayzllwa' tu' enflapo (lt(l/tfl wa (IIHL’I((IIMI.IIS/I.H vifua vyote alivyoagizwa siku atakapo ripoti. Pia chakula
shuleni ni lazima kwani ni agizo la waziri mkuu na sio hiyari. Fomu zote ziwe zimekamilika kabla ya kuripoti shuleni
siku ya kuripoti mwanafunzi aje na mzazi wake / mlezi na sio mwakilishi.
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5. MAHITAJI MENGINE: (VITU ATAKAVYOTUMIA MWANAFUNZI SHULENI)
a) Ndoo ya plastiki lita 20
b) Fyekeo najembe
¢) Mfagio mrefu (wakufagilia nje) . . e
d) Chakula kitaliwa na wanafunzi shuleni. Wazazi watakutana chini ya uongozi wa Kamati ya chz}kula ya wazazi ili
kujadili aina ya chakula na namna ya uchangiaji,pia gharanma za vifaa na mpishi ili wanafunzi wapate chakula
cha mchana shuleni.
SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE. o
Shule hii inaendeshwa kwa mujibu wa sheria Namba 25 ya mwaka 1978. Aidha, inazingan.a miongozo
yote inayotolewa na wizara yenye dhamana nchini. Inatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo
ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utawala nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni: 3 '
a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima.
b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu.
c) Kutimiza vizuri maandalio ya jioni (everning preparation).
d) Kuwahi katika shughuli za shule na nyingine utakazopewa . ) ) .
e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati
wote wa uanafunzi wako katika shule hii.
f) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule .
g) Kuvaa sare za shule wakati wote unapotakiwa .
h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote .
1) Kutojihusisha na maswala ya mapenzi ukiwa mwanafunzi.
J) Kutunza mali za shule na za serikali.

6. MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA UKAFUKUZWA SHULE (MOJA KWA MOJA)

1) Wiz,

2) Uasherati, ubakaji na ushoga.

3) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya.

4) Uvutaji bangi.

5) Makosa ya jinai.

6) Kupigana au kupia.

7) Kuharibu kwa makusudia mali za uuma na shule.

8) Kudharau bendera ya Taifa.

9) Kuoa au kuolewa.

10) Kupata mimba au kusababisha mimba ndani na nje ya shule.

11) Kutoa mimba.

12) Kugoma kuchochea na kuongoza mgomo au vurugu na Kutishia usalama wa shule au watu wengine,

13) Kukataa adhabu kwa makusudi.

7. MAMBO MENGINE

a) Medical examination, fomu ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospitali ya serikali. Fomu hij itakabidhiwa
kwa mkuu wa shule mara utakaporipoti shuleni.

b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi /mkataba wa kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa
ya jamii

¢) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni kulipa michango na malekezo mengine yatakayotolewa na
shule.

d) Hati ya uraia wa Tanzania au cheti cha kuzaliwa (nakala moja)

Tafadhali: soma kwa makini maelezo / maagizo na kuyatekeleza kikamilifu,

KARIBU MTANdLA SEKONDARI

W.M. HAULE
MKUU WA SHULE

0752243652
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