

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZAMIKOA NA  
SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA  
CHUNYA



## TANGAZO! TANGAZO! TANGAZO!

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA YA CHUNYA ANAWATANGAZIA WATU WOTE WANAOKIJISHUGHULISHA NA UBEBAJI WA MAWE, MCHANGA NA KOKOTO KUHAKIKISHA WANALIPIA USHURU KWA MUJIBU WA SHERIA YA HALMASHAURI YA WILAYA CHUNYA KABLA YA KWENDA KUFUATA MADINI HAYO NA KUWA NA RISTI YA MASHINE YA POS

UKIKUTWA HUNA RISITI IKIWA UMEBEBA MCHANGA, MAWE NA KOKOTO UTAWAJIBIKA KULIPA FAINI YA TSHS 300,000.00

CHUNYA YETU TUJENGE PAMOJA

Floriani Mangasini  
K.n.y Mkurugenzi Mtendaji Wilaya CHUNYA  
MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA CHUNYA