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YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chunya anakaribisha maombi ya
kazi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za kazi katika kada

za Afya kama ifuatavyo:-

TABIBU WA MENO DARAJA LA II (NAFASI 1)

(a)Sifa za Muombaji

Kuajiriwa awe mwenye elimu ya kidato cha nne au sita na aliyehitimu mafunzo ya
Stashahada ya udaktari wa meno katika chuo cha Serikali au vyuo vinavyotambulika
na serikali.

(b) Mshahara
Kwa kuzingatia viwango vya Serikali ngazi ya mshahara TGHS B

TABIBU DARAJA LA II (NAFASI 1)

(a)Sifa za Muombaji
Kuajiriwa awe mwenye elimu ya kidato cha nne au sita na aliyehitimu mafunzo ya

Stashahada ya wudaktari wa binadamu katika chuo cha Serikali au vyuo
vinavyotambulika na serikali.

(b) Mshahara
Kwa kuzingatia viwango vya Serikali ngazi ya mshahara TGHS B




TABIBU MSAIDIZI (NAFASI 10)
(a)Sifa za Muombaji

Kuajiriwa awe mwenye elimu ya kidato cha nne na aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/cheti ya mafunzo utabibu wa binadamu katika chuo cha Serikali au vyuo
vinavyotambulika na serikali.

(b) Mshahara

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali ngazi ya mshahara TGHS A

MUUGUZI DARAJA LA II (NAFASI 10)

(a)Sifa za Muombaji

Kuajiriwa awe mwenye elimu ya kidato cha nne au sita na aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/cheti ya uuguzi na ukunga katika chuo cha Serikali au vyuo
vinavyotambulika na serikali. Awe na leseni kutoka baraza la uguzi na ukunga.

(b) Mshahara
Kwa kuzingatia viwango vya Serikali ngazi ya mshahara TGHS A

MTEKNOLOJIA RADIOLOJIA (NAFASI1)

(a)Sifa za Muombaji

Kuajiriwa awe mwenye elimu ya kidato cha nne au sita na aliyehitimu mafunzo ya
Stashahada ya mionzi katika chuo cha Serikali au vyuo vinavyotambulika na serikali.
(b) Mshahara

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali ngazi ya mshahara TGHS B

KATIBU WA AFYA DARAJA LA II (NAFASI 1)

(a)Sifa za Muombaji

Kuajiriwa awe mwenye elimu ya kidato cha nne au sita na aliyehitimu mafunzo ya
shahada kwanza ya Menejimenti ya Afya katika chuo cha Serikali au vyuo
vinavyotambulika na serikali.

(b) Mshahara

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali ngazi ya mshahara TGHS C

MHUDUMU WA AFYA (NAFASI 1)

(a)Sifa za Muombaji

Kuajiriwa awe mwenye elimu ya kidato cha nne, aliyehitimu mafunzo ya Astshahada
au cheti katika fani ya utunzaji wa kumbukumbu za Afya katika chuo cha Serikali au

vyuo vinavyotambulika na serikali atapewa kipaumbele.




(b) Mshahara
Kwa kuzingatia viwango vya Serikali ngazi ya mshahara TGHOS A

MASHARITI YA JUMLA
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Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri kuanzia miaka20 hadi
45.

Waombaji wote waambatanishe vyeti vya kuzaliwa.

Waombaji ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za kuingia
katika kada tofauti walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi za kazi
kwa waajiri wao.

Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detailed CV) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini watatu
(3) wa kuamminika.

Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma na vyeti vya kidato cha
nne au sita kwa wale waliofika kiwango hicho na wenye kuhitimu mafunzo
mbalimbali kwa kuzingatia kazi husika.Pia iambatanishwe picha ndogo
(Passport size) ya hivi karibuni na iandikwe majina matatu nyuma yake.
Testimonial, provisional results, satament of results, na hati za matokeo ya
kidato cha nne na sita HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliostaafishwa katika utumishi wa umma awataruhusiwa kuomba
isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

Uwasilishaji wa sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua staiki za
kisheria.

Maombi yaandikwe kwa mkono na muombaji kwa lugha ya Kiswahili au
Kiingereza.

Waombaji wote kwenye barua zao za maombi waandike namba za simu za

uhakika kwa ajili ya mawasiliano.




Maombi yote yatumwe kwa anuani ya posta kama ifuatavyo:-

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA,
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA,
S.L.P73,
CHUNYA.
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 04/06/ 2018 saa 9:30 Alasili.
Imetolewa na |
4 M@m@
) Sophia J. Kumbuli
MKURUGENZI MTENDA]JI WILAYA
CHUNYA
MK URUGENZI MTERNDAJ

HALMARHAURI YAWILAY S
CHUNYA



