RATIBA YA VIKAO VYA KAMATI ZA KUDUMU NA MIKUTANO YA BARAZA LA WAH.
MADIWANI KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA JULALI, 2021 - JUNI, 2022.

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA

NA | AINA YA JUL | AGU | SEPT | OKT | NOV | DES. | JAN. | FEB. | MACH | APR. | MEL | JUNI
KIKAO/MKUTANO 2021 | 2022
1.| MIKUTANO MIKUU | 15-20 1520 1520 15-20
YA VIJIJI
2. [WDC 20-25 20-25 20-25 20-25
3. KAMATI YA 08 07 07 08
UKAGUZI
4.| CMT 10 | 10 | 09 09 1 | 10 10 | 09 | 09 12 | 10 | 10
5.| FEDHA, UTAWALA
NA MIPANGO 14 | 14 | 14 15 15 | 14 | 13 | 14 | 14 15 | 13 | 14
6.| UCHUMI, UJENZI NA
MAZINGIRA 21 16 19 19
7. ELIMU, AFYA NA 19
MAJI 21 16 20
8. KAMATI YA
MAADILI 28 29 30 29
9. KAMATI SHIRIKISHI
YA UKIMWI 30 31 31 30
10| BARAZA LA
MADIWANI 28-30 26-28 26-28 27-29

NB:1. Vikao vyote vitaanza saa 4:00 asubuhi

2. Vikao vyote vya dharula, bajeti na kuahirishwa mtajulishwa kwa barua au simu.

3. Ratiba ya mikutano ya baraza la madiwani inajumuisha pia mikutano kazi na vyama vya siasa.

Tamim H. Kambona
MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
CHUNYA.




